Tin đăng đã hết hạn.

348m2 chỉ 420tr có sẵn 100m2(TC) kế bên trung tâm hành chính Phú Giáo

Ngày đăng: 20/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gần 350m2 đắt nằm ngay vùng phủ hồng KDC. Cách KCN An Linh 1000ha 3km. Chợ trường, trung tâm bán kính 1km. Đường trước đất quy hoạch 12m. Dân cư xung quanh đông đúc. Đất đã có sổ sẳn, ưng công chứng ngay. Liên hệ em 0368444022xem đất trực tiếp).

Xem thêm

Liên hệ:

036 844 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

420 triệu

348 m²
1,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. DH507, X. An Linh, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
ĐK

Đăng Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 348m2 chỉ 420tr có sẵn 100m2(TC) kế bên trung tâm hành chính Phú Giáo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.