Tin đăng đã hết hạn.

Giảm ngay 30% cho suất ưu đãi tại Alana City - chỉ còn duy nhất 1 suất, ngân hàng hỗ trợ 70%

Ngày đăng: 07/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tổng quan dự án. - Vị trí: Mặt tiền đường DT741, xã Phước Hòa, TP. HCM (cửa ngõ giao thương chiến lược). - Diện tích: 70m² (ngang tối thiểu 5m). - Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền công chứng sang tên ngay. - Giá chỉ từ 1,150 tỷ/nền hiện tại chỉ còn 1 suất nội bộ cuối cùng, ưu tiên cho khách hàng nhanh tay nhất! Quy hoạch đồng bộ hạ tầng chuẩn đô thị. - Hoàn chỉnh quy hoạch 1/500. - Hạ tầng bài bản: Điện âm, nước máy, hệ thống PCCC đầy đủ. - Đường nội khu rộng thoáng, đúng tiêu chuẩn đô thị. - Mật độ xây dựng chỉ 40%, ưu tiên mảng xanh & tiện ích nội khu lên đến 60%. Tiện ích nội khu trong bán kính 5 phút. - Trường học liên cấp. - Bệnh viện, trung tâm y tế. - Trung tâm thương mại. - Khu vui chơi, sân thể thao, hồ bơi, quảng trường trung tâm. Ưu đãi tháng 8/2025 cực hấp dẫn. - Chiết khấu lên đến 7%. - Tặng ngay 4 chỉ vàng SJC. - Cơ hội trúng xe SH150i trị giá 120 triệu. - Hỗ trợ trả góp 0% lãi suất trong 19 tháng. - Ngân hàng hỗ trợ vay từ 50% 70% giá trị nền đất. Suất ưu tiên đặc biệt tuần này. - Chỉ duy nhất 1 nền vị trí đẹp nhất dự án: View quảng trường sát hồ bơi gần trường học. - Giá ưu đãi đặc biệt, dành riêng cho khách hàng liên hệ sớm nhất trong tuần này. Liên hệ ngay em Mai 0356019418 để giữ suất cơ hội không chờ đợi ai!

Xem thêm

Liên hệ:

035 601 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

70 m²
16,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Alana City, Đ. ĐT 741, X. Phước Hoà, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
TM

Trần Thị Hồng Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm ngay 30% cho suất ưu đãi tại Alana City - chỉ còn duy nhất 1 suất, ngân hàng hỗ trợ 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.