Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc Alana City ngay Quảng Trường, Hồ Bơi chỉ 1,2 tỷ ngân hàng hỗ trợ 70%

Ngày đăng: 05/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tổng quan về dự án Alana City Alana City là dự án đất nền có vị trí chiến lược tại mặt tiền đường ĐT741 (lộ giới 54m), thuộc xã Phước Hòa, TP. Hồ Chí Minh. Dự án được quy hoạch trên diện tích 42ha, cung cấp 2.760 sản phẩm chất lượng. Quy hoạch và tiện ích: Hạ tầng dự án được đầu tư đồng bộ với điện âm, nước máy và 39 tiện ích nội khu đa dạng. Toàn bộ các nền đất đều đã có sổ hồng riêng, đảm bảo tính pháp lý. Vị trí chiến lược: Alana City nằm liền kề các cụm khu công nghiệp lớn như Tân Bình, VSIP 2, 3, và các khu đang xây dựng như Thaco, VSIP 4, tạo tiềm năng kinh doanh và cho thuê cao. Tiềm năng tăng giá đột phá Nút giao cao tốc: Dự án nằm ngay nút giao của tuyến cao tốc TP.HCM - Thủ Dầu Một đang được triển khai, tạo nên "cú hích" lớn về giá trị bất động sản. Sáp nhập vào TP. Hồ Chí Minh: Việc sáp nhập giúp Alana City trở thành khu đô thị hiếm hoi đang mở bán đất nền với mức giá cạnh tranh. Sự dịch chuyển dân cư: Khu vực này thu hút nhiều tập đoàn công nghiệp, kéo theo một lượng lớn chuyên gia và công nhân đổ về, thúc đẩy nhu cầu nhà ở và kinh doanh. Thông tin chi tiết lô góc Thông số: Lô góc diện tích 106m² (ngang 7m), hướng Đông - Bắc, mặt tiền đường thông. Tầm nhìn: View đẹp nhìn ra hồ bơi và quảng trường trung tâm, lý tưởng cho cả ở và kinh doanh. Giá bán: Chỉ 1,2 tỷ đồng, được ngân hàng hỗ trợ vay tới 70% cùng chính sách ưu đãi lãi suất. Chính sách ưu đãi hấp dẫn Chiết khấu: 5% cho khách hàng đặt cọc sớm. Quà tặng: Tặng ngay 2 chỉ vàng khi giao dịch. Hỗ trợ: Miễn phí vé máy bay cho khách hàng ở tỉnh. Ưu đãi đặc biệt: Đang có suất ưu đãi từ 100 đến 200 triệu đồng (số lượng cực kỳ giới hạn). Hãy liên hệ ngay để nhận được tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

035 601 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 52m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

106 m²
11,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Alana City, Đ. ĐT 741, X. Phước Hoà, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
TM

Trần Thị Hồng Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc Alana City ngay Quảng Trường, Hồ Bơi chỉ 1,2 tỷ ngân hàng hỗ trợ 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.