Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Nhựa 260m2(100m2TC) Gía 450Tr Ngay Trường TH Tân Hiệp

Ngày đăng: 29/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4

Liên hệ:

039 898 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

450 triệu

230 m²
1,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. DH507, X. Tân Hiệp, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
Đ

Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Nhựa 260m2(100m2TC) Gía 450Tr Ngay Trường TH Tân Hiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.