Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất mặt tiền đường An Bình, Phú Giáo, Bình Dương, diện tích 5m x 50m, 100m2 thổ cư, giá 620 triệu

Ngày đăng: 15/07/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán gấp lô đất mặt tiền đường An Bình, 138 Phú Giáo, Bình Dương.
Diện tích: 5m x 50m, 100m2 thổ cư.
Đường quy hoạch rộng 32m, đối diện khu công nghiệp trong tương lai, khu vực đầu tư sinh lời cao.
Giá bán: 620 triệu.
Liên hệ: 0848746956.
Xem thêm

Liên hệ:

084 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 50m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

620 triệu

250 m²
2,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất mặt tiền đường An Bình, Phú Giáo, Bình Dương, diện tích 5m x 50m, 100m2 thổ cư, giá 620 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.