Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất lên được SKC, DT 1,1ha, quá rẻ 550n/m2 X Tam Lập, Phú Giáo, BD, gần điện 3Fa, cont40f đi

Ngày đăng: 24/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí đất bán xã Tam Lập, H Phú Giáo, T Bình Dương, gần đường ĐH. - Mã tin: HNANOS12. - Diệm tích: 11.000m2. - Gần đường điện 3fa phía ngoài, xe container tải lớn đi. - Giá bán quá rẻ chỉ có 550.000đ/m2, giá thị trường đã là 800.000đ/m2). - Tổng chỉ khoảng 6 tỷ. - Mặt tiền đất dài mấy chục mét. - Lô này mua để đó đầu tư lời cao, hoặc làm xưởng. - Hỗ trợ thủ tục làm hồ sơ chuyển đổi lên SKC làm xưởng sản xuất. Làm thủ tục PCCC, môi trường, làm GPXD và thi công trọn gói chìa khóa trao tay chất lượng cho nhà đầu tư. - Ngoài ra cty chúng tôi còn nhiều vị trí khác để làm xưởng và cụm công nghiệp sản xuất diện tích từ 1 hecta tới 50 hecta. - Chi tiết gọi số: 0986660222 - đầu mối cung ứng BĐS công nghiệp Tín Sang. - Chúng tôi chỉ tiếp đơn vị mua trực tiếp giới thiệu rõ tên công ty và mục đích, ngành nghề sản xuất của đơn vị mình sẽ được chúng tôi cung cấp các thông tin hồ sơ rõ ràng, cụ thể và tư vấn trọn gói. Có hoa hồng cho nhân viên phụ trách tìm BĐS cho công ty.

Xem thêm

Liên hệ:

098 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

15.000 m²
550 nghìn/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất lên được SKC, DT 1,1ha, quá rẻ 550n/m2 X Tam Lập, Phú Giáo, BD, gần điện 3Fa, cont40f đi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.