Tin đăng đã hết hạn.

BÁN GIÁ ĐẦU TƯ - NỀN ĐẤT ONT ____ - GIÁ: 400xx (thuộc Xẻo Cui Tân Thới, PĐ cách chợ Cả Lang 1km, tỉ

Ngày đăng: 05/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN GIÁ ĐẦU TƯ - NỀN ĐẤT ONT
____ - GIÁ: 400xx
(thuộc Xẻo Cui Tân Thới, PĐ cách chợ Cả Lang 1km, tỉnh lộ 923 2km)
--------------
- Dt: 4m x 19m,
- Pháp lý Đất ONT
- Lộ ô tô, cọc 2 tháng công chứng
- Hướng Tây Nam,
- Tặng mặt tiền sông mát mẻ
Thích hợp đầu tư hoặc định cư , gần chợ Cả Làng , trường học Giai Xuân các cấp .
--------- Tư Vấn Bđs giao dịch chính chủ
0335272534 Mr Bảo
Cho thuê nhà mặt bằng kinh doanh phòng trọ
Nhận mua bán ký gửi nhà đất

Xem thêm

Liên hệ:

033 527 ****

Vị trí bản đồ

460 triệu

76 m²
6,05 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN GIÁ ĐẦU TƯ - NỀN ĐẤT ONT ____ - GIÁ: 400xx (thuộc Xẻo Cui Tân Thới, PĐ cách chợ Cả Lang 1km, tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.