Thanh lý thửa đất 189 tại thị trấn Phong Điền, huyện Phong Điền, Tỉnh Thừa Thiên Huế 02830893

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Thửa đất số 189, tờ bản đồ 19, địa chỉ: Tổ dân phố Vĩnh Nguyên, thị trấn Phong Điền, huyện Phong Điền, Tỉnh Thừa Thiên Huế. Tài sản có kích thước mặt tiền 5.05m; kích thước chiều sâu 40.74m; tài sản cách đường DT6 khoảng 83m; cách UBND phường Phong Điền khoảng 930m. Pháp lý rõ ràng, thủ tục nhanh chóng. Liên hệ hotline: 0965833502 Chưa tiện gọi điện? Quý khách có thể điền thông tin tại form dưới đây, chúng tôi sẽ liên hệ tư vấn ngay. https://forms.office.com/r/ePNJuhUp8s

Xem thêm

Liên hệ:

096 583 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,05m

Vị trí bản đồ

402 triệu

202.9 m²
1,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Tt. Phong Điền, H. Phong Điền, T. Thừa Thiên Huế
0

0965833502

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Thanh lý thửa đất 189 tại thị trấn Phong Điền, huyện Phong Điền, Tỉnh Thừa Thiên Huế 02830893 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.