Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất wew biển mặt tiền đường Nguyễn thông phường phú hài-TP Phan Thiết

Ngày đăng: 21/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn thông-Phú hài-TP Phan Thiết Wew nhìn trọn biển Phan Thiết và thành phố Phan Thiết - Diện tích 570m2 ,Mặt tiền ngang 35m - Đất cây trồng quy hoạch thổ cư - Vị trí đất cao ráo,thoáng mát, wew toàn biển đẹp thích hợp làm villa,homstay, khách sạn,nhà hàng..... - Sổ đỏ đầy đủ, có giấy xác nhận quy hoạch chuẩn Giá bán 13tr/m2/thương lượng LH 0945572522 lâm xem đất NHẬN KÝ GỞI BĐS VÀ CHO THUÊ BĐS TT Phan Thiết

Xem thêm

Liên hệ:

094 557 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

570 m²
13,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thông, P. Phú Hài, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
ĐL

Đặng Ngọc Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất wew biển mặt tiền đường Nguyễn thông phường phú hài-TP Phan Thiết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.