Bán gấp lô đất sát khu phố biển Ocean Dunes, phường Phú Thủy, thành phố Phan Thiết cũ

Ngày đăng: 17/04/2026

7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Hướng Nam ( mát mẻ)
Diện tích : 307,5m2 (full thổ) (ngang 9,56m2)
Đất tọa lạc ngay đầu hẻm bê tông trước 4m, vô tới đất 3,2m, xe ô tô nhỏ vào tận đất, khu dân cư an ninh, yên tĩnh, vài bước chân ra tới biển và công viên cầu vòng..
Giá bán : 7 tỷ ( còn thương lượng)
Pháp lý : sổ riêng thuận tiện chuyển nhượng
LIÊN HỆ : 0908543795 ( Gặp Tâm xem Đất)
Xem thêm

Liên hệ:

090 854 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,56m
Chiều sâu 32,17m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7 tỷ

307.5 m²
22,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Nam
Địa chỉ
P. Phú Thủy, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
HT

Hồ Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất sát khu phố biển Ocean Dunes, phường Phú Thủy, thành phố Phan Thiết cũ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.