5 tỷ sở hữu ngay 400m2 đất thổ cư tại TĐC Ninh Long, Bắc Ninh Hoà vị trí cực đẹp đón sóng đầu tư KC

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Với diện tích 400m2 (20x20) lại nằm ngay đường nhựa rộng 16m , có vỉa hè to. Đối diện là công viên, lô đất rất đẹp xây nhà vườn nghỉ dưỡng, xây căn hộ, phòng trọ, khách sạn mini, mở văn phòng công ty hay mở showroom, mặt bằng kinh doanh cũng rất đẹp. TĐC Ninh Long đã đồng bộ về hạ tầng, điện nước, cây xanh đủ cả. Dân cư trong đây ngày một tăng, thường xuyên có nhà xây mới. Mua ở đây, anh chị có thể khai thác sử dụng ngay không cần chờ đợi. Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ Hồng riêng cho từng lô, sang tên nhanh gọn. Vì là đất TĐC không lo bị quy hoạch giải toả . An tâm đầu tư dài hạn, sở hữu lâu dài . TĐC Ninh Long có vị trí đẹp nhất lúc này để đón sóng đầu tư KCN nam Vân Phong vì nó nằm ngay mặt tiền QL26B , cách KCN Ninh Thuỷ 4,6km , cách cảng khoảng 7km. Đây đã là vị trí đắc địa tại Nam Vân Phong và số lượng ít ỏi đất TĐC tại đây. Giá chào bán cả lô đất 400m2 chỉ có 5 tỷ. Với mức giá 12,5tr/m2 cho lô đất vuông đẹp lại có giá trị thật, tiềm năng tốt như thế này. Quá hời để xuống tiền ngay và an tâm chờ đợi sự phát của khu kinh tế Vân Phong . Gọi ngay : 0981153986 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết 5 tỷ sở hữu ngay 400m2 đất thổ cư tại TĐC Ninh Long, Bắc Ninh Hoà vị trí cực đẹp đón sóng đầu tư KC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.