Bán đất biển Dốc Lết, đối diện các khu Resort tại phường Đông Ninh Hoà, Khánh Hoà

Ngày đăng: 18/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán đất biển Dốc Lết, đối diện các khu Resort tại phường Đông Ninh Hoà, Khánh Hoà.
Diện tích : 526m2 full thổ
2 mặt tiền đường
Khu dân cư sầm uất. Phù hợp kinh doanh. Cất nhà ở.làm khách sạn,Hotel
Giá bán : 13 tỷ vài trăm triệu. Đàm phán chủ.
Hotline : 0385334653 (Hỗ trợ thông tin qua zalo)
Nhận ký gửi bđs
Xem thêm

Liên hệ:

038 533 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

526 m²
25,67 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất biển Dốc Lết, đối diện các khu Resort tại phường Đông Ninh Hoà, Khánh Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.