Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất mặt biển ninh vân khánh hòa

Ngày đăng: 02/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP LÔ ĐẤT MẶT BIỂN NINH VÂN KHÁNH HÒA Vị trí vàng mặt biển hiếm view đẹp như resort Ninh Vân Bay Địa chỉ: Thôn Tây, xã Ninh Vân, thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa Diện tích: 12.235m (thực tế gần 1,5ha) Loại đất: Đất CLN (đã có sổ hồng riêng, chính chủ tên em sang tên trong ngày) Bám mặt biển dài 125m, phía sau bám đường bê tông 100m Vị trí cực đẹp, gần resort Ninh Vân Bay, khu vực quy hoạch đất thương mại dịch vụ (TMDV) Cam kết hỗ trợ chuyển lên TMDV trọn gói cho khách hàng có nhu cầu đầu tư, nghỉ dưỡng hoặc phát triển dự án du lịch. Giá bán: 55 tỷ (đất hiện trạng CLN) 98 tỷ (sau khi lên TMDV đất thương mại dịch vụ) Tính ra chưa tới 5 triệu/m, giá quá rẻ so với khu vực Ninh Vân Bay cùng phân khúc! Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí đảm bảo đầu tư sinh lời cực cao! Ưu điểm vượt trội: Mặt tiền biển đẹp bằng phẳng tiềm năng resort, homestay, villa nghỉ dưỡng. Khu vực phát triển mạnh, hạ tầng đồng bộ, nằm trong vùng du lịch sinh thái Ninh Vân. Sổ hồng riêng, sang tên trong ngày, chính chủ bán không qua trung gian. Liên hệ ngay: 0359449999em Núi) Cơ hội sở hữu lô đất mặt biển siêu hiếm tại Ninh Vân thiên đường nghỉ dưỡng mới của Khánh Hòa!

Xem thêm

Liên hệ:

035 944 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 125m

Vị trí bản đồ

55 tỷ

1.225 m²
44,9 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất mặt biển ninh vân khánh hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.