Tin đăng đã hết hạn.

Bán hơn 12ha đất rẫy tại Thôn 3, Ninh Thượng, Ninh Hòa, giá ưu đãi 150 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa với diện tích 123.043 m2 (đất rừng sản xuất). - Giá bán: 150 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Chiều ngang mặt tiền rộng 48m, thuận tiện cho nhiều mục đích sử dụng. - Đường vào rộng 3m, dễ dàng di chuyển. Điểm nổi bật: - Mặt tiền rộng, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. - Pháp lý rõ ràng, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0586685039 và tên Minh Triết.

Xem thêm

Liên hệ:

058 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 48m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

150 tỷ

12,3 ha
1,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
X. Ninh Thượng, Tx. Ninh Hòa, T. Khánh Hòa
MT

Minh Triết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán hơn 12ha đất rẫy tại Thôn 3, Ninh Thượng, Ninh Hòa, giá ưu đãi 150 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.