Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất giá tốt thôn ninh ích, xã bắc ninh hòa

Ngày đăng: 22/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT GIÁ TỐT THÔN NINH ÍCH, XÃ BẮC NINH HÒA - Vị trí: Thôn Ninh Ích, xã Bắc Ninh Hòa (trước đây là xã Ninh An), TX. Ninh Hòa, Khánh Hòa Diện tích: 182m² Ngang: 5,5m Đường bê tông trước đất rộng rãi, ô tô ra vào thoải mái Khu dân cư yên tĩnh, thoáng mát, thích hợp xây nhà ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài Giá bán: 5,5 triệu/m² Tổng giá: 1 tỷ 1xx triệu (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí) Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ đầy đủ Liên hệ ngay : 0935804055

Xem thêm

Liên hệ:

093 580 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất giá tốt thôn ninh ích, xã bắc ninh hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.