Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền tại Xã Ninh Trung, Ninh Hòa, Khánh Hòa, giá tốt chỉ với 290 triệu, 148 m2

Ngày đăng: 16/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Ninh Trung, Ninh Hòa, Khánh Hòa là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi. + Diện tích 148 m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, tạo sự an tâm cho người mua. + Mặt tiền rộng 5m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Đường vào rộng 3m, dễ dàng di chuyển, thuận lợi cho xe ô tô. + Giá bán chỉ 290 triệu VND, rất hợp lý cho khu vực này. Điểm nhấn: + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. + Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất. Thu Thảo 0767549688

Xem thêm

Liên hệ:

076 754 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

290 triệu

148 m²
1,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Ninh Trung, Tx. Ninh Hòa, T. Khánh Hòa
TT

Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền tại Xã Ninh Trung, Ninh Hòa, Khánh Hòa, giá tốt chỉ với 290 triệu, 148 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.