Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Ninh Hòa, 2 mặt tiền, đường 12m, giá chỉ 1,05 tỷ

Ngày đăng: 05/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư đất thổ cư tại Bình Thành, Tân Định, Ninh Hòa, Khánh Hòa (khu Ninh Bình cũ), chỉ cách Quốc lộ 26 khoảng 500m.
Diện tích đất: 146,9m2 (5m x 29m), full thổ cư.
Lô góc 2 mặt tiền thông thoáng, đường bê tông quy hoạch 12m, khu dân cư gần trung tâm thị xã Ninh Hòa.
Giá bán: 1.05 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: Trinh - 0374486037 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

037 448 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 29,38m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

146.9 m²
7,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)
Địa chỉ
Đ. Tân Định, Tx. Ninh Hòa, T. Khánh Hòa
TT

Trần Ngọc Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Ninh Hòa, 2 mặt tiền, đường 12m, giá chỉ 1,05 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.