Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa, 320 triệu, 155m2, giá tốt

Ngày đăng: 20/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa với diện tích 155m2, giá 320 triệu VND, pháp lý đầy đủ. - Điểm đặc biệt: + Hướng cửa chính: Tây Nam, mang lại phong thủy tốt. + Chiều ngang mặt tiền: 5m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh nhỏ. + Chiều rộng ngõ trước: 5m, thuận tiện cho việc di chuyển, có thể vào được ô tô. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu mảnh đất lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Nguyễn Đình Phương qua số điện thoại 0989457515

Xem thêm

Liên hệ:

098 945 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

320 triệu

155 m²
2,06 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa, 320 triệu, 155m2, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.