Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất đường hòn khói đang làm mở rộng đường 33m

Ngày đăng: 13/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐƯỜNG HÒN KHÓI ĐANG LÀM MỞ RỘNG ĐƯỜNG 33M ________________________________________ Diện tích: 237m² (sau QHGT mở đường Hòn khói rộng 33m còn 163m² sử dụng); Đã có 50m2 đất ở đô thị. Cách Cảng Hòn Khói: chỉ 500m Cách dãy nhà bè hải sản sầm uất Ngã 4 Ninh Hải: chỉ 350m Cách biển Dốc Lết (khu vực giá đất 3545 triệu/m²): vài phút di chuyển Lô đất gần Trung tâm Phường Ninh Hải Khu du lịch cảng hải sản dịch vụ đông đúc Giao thông thuận tiện, kết nối Quốc lộ, biển, dân cư hiện hữu ________________________________________ GIÁ BÁN GẤP: 3,5 TỶ (chỉ 21,5 triệu/m² giá cực tốt so với khu vực); Dịch chuyển lên gần ngã tư Hòn khói khu ninh diêm, đất ở từ 30-45tr/m2. Và không có đất bán do dân ở kinh doanh ổn định ________________________________________

Xem thêm

Liên hệ:

096 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,59 tỷ

167 m²
21,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Hòn Khói, P. Ninh Hải, Tx. Ninh Hòa, T. Khánh Hòa
0

0966110514

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất đường hòn khói đang làm mở rộng đường 33m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.