Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Thôn Tân Sơn, 99 triệu, 540m2, pháp lý đầy đủ, mặt tiền 6m

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất tuyệt đẹp tại Thôn Tân Sơn, xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa. + Diện tích rộng rãi 540m2, phù hợp với nhiều loại hình xây dựng. + Giá bán hợp lý chỉ 99 triệu VND, cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. + Mặt tiền 6m, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho xe cộ ra vào dễ dàng. + Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 427 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

53,46 tỷ

540 m²
99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Thôn Tân Sơn, 99 triệu, 540m2, pháp lý đầy đủ, mặt tiền 6m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.