Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất TDC Bãi Bàng, thôn Tây, phường Đông Ninh Hoà ( Ninh Vân cũ )

Ngày đăng: 28/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất TDC Bãi Bàng, thôn Tây, phường Đông Ninh Hoà ( Ninh Vân cũ ) + Diện tích từ 168m2 thổ cư 100% ngang 9m + Đường bê tông ô tô vivu + Cách biển chỉ vài bước chân + Biển trong xanh mát mẻ, view đẹp + Gần các khu du lịch, biệt thự nghĩ dưỡng như Six Senses Ninh Vân Bay + Sổ hồng sẵn sàng giao dịch + Giá bán 18tr/m2 ( thương lượng nhẹ ) + Liên hệ : Văn Thiện 0935804055

Xem thêm

Liên hệ:

093 580 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

3,02 tỷ

168 m²
17,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất TDC Bãi Bàng, thôn Tây, phường Đông Ninh Hoà ( Ninh Vân cũ ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.