Tin đăng đã hết hạn.

Chuyên đất biển dốc lết.. gần biển.. mặt tiền đường chính Lê Hồng Phong một lô duy nhất

Ngày đăng: 28/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất mặt đường Lê Hồng Phong tại Phường Đông Ninh Hoà,Tỉnh Khánh Hoà Gần biển 300m ,Mặt tiền lớn,Ngang 52m dài 53m ,Diện tích lớn Pháp lý sổ hồng,tình trạng đất Cây quy hoạch thổ cư Vị trí bám dân cư,Gần Khu công Nghiệp Ninh Thuỷ,Nhà hàng,Hotel Giá bán : 11tr/m Sốt 1 lô duy nhất

Xem thêm

Liên hệ:

076 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 52m

Vị trí bản đồ

30 tỷ

2.774 m²
10,81 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyên đất biển dốc lết.. gần biển.. mặt tiền đường chính Lê Hồng Phong một lô duy nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.