Tin đăng đã hết hạn.

Còn sót lô 303m2 mà giá chỉ 7,6tr/m2 tại khu vực biển Dốc Lết, mặt tiền 10m, đường ô tô

Ngày đăng: 23/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Đất vuông vắn 303m2 có sẵn 105m2 đất ở đô thị, còn lại toàn bộ quy hoạch ở đô thị. - Mặt tiền ngang 10m. - Đường ô tô. - Cách biển tầm 600m.

Xem thêm

Liên hệ:

094 735 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

303 m²
7,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn sót lô 303m2 mà giá chỉ 7,6tr/m2 tại khu vực biển Dốc Lết, mặt tiền 10m, đường ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.