Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Dốc Lết - Sở hữu ngay nhà mới, vị trí trung tâm, cách biển chỉ 60m!

Ngày đăng: 28/05/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội sở hữu lô đất độc đáo, tặng kèm căn nhà mới xây, ngay tại trung tâm bãi tắm chính Dốc Lết!
Diện tích đất rộng rãi 216m2, trong đó có 150m2 là đất thổ cư, đảm bảo pháp lý vững chắc.
Lô đất có kích thước tuyệt đẹp với mặt tiền 7m, nở hậu 8m, chiều dài 27m, mang đến không gian thoáng đãng và tiềm năng sinh lời vượt trội.
Vị trí đắc địa hướng Đông Bắc, đối diện khu TĐC Bá Hà và resort Paxana nổi tiếng, hứa hẹn một cuộc sống đẳng cấp và tiện nghi.
Đường rộng 10m, ô tô di chuyển thoải mái, cách bãi tắm biển Dốc Lết chỉ 60m, thỏa sức tận hưởng làn gió biển mát lành và không khí trong lành.
Giá bán hấp dẫn chỉ 24.5 triệu/m2 (có thương lượng).
Liên hệ ngay 0769767413 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

076 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 27m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,63 tỷ

189 m²
24,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Dốc Lết - Sở hữu ngay nhà mới, vị trí trung tâm, cách biển chỉ 60m! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.