Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 218m2 tđc Mỹ Lương , mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Ninh Thuỷ, Ninh Hoà. Hàng hiếm giá tốt

Ngày đăng: 24/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tđc Mỹ Lương - mặt tiền Lê Hồng Phong , Ninh Thuỷ , Ninh Hoà
- Vị trí vàng trong làng bđs ven biển Dốc Lết
- Diện tích: ( 10,9x 20) 218m2 - Giá bán nhanh 23,5tr/m2 ( giá hợp lý, rẻ hơn khu vực).
-Sổ hồng đất đô thị
- Đường nhựa song song biển, ra biển vài bước chân. Khu vực có bão tắm sạch đẹp
-Vị trí đắc địa của kkt Nam Vân Phong
- Giá bán : 23,5tr/m2 ( 5tỷ123tr)
- Quy hoạch sạch, an tâm đầu tư dài hạn
Rượu càng ủ càng ngon, đất đẹp càng để càng giá trị
Liên hệ : 0981153986

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,9m

Vị trí bản đồ

5,12 tỷ

218 m²
23,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 218m2 tđc Mỹ Lương , mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Ninh Thuỷ, Ninh Hoà. Hàng hiếm giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.