387m2 Đất MT Ba Làng Bắc Nha Trang Cách Biển 60m Phù Hợp Xây Khách Sạn Giá 69,6 tỷ Lh: 0786662533

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT TIỀN DƯƠNG HIẾN QUYỀN CHỈ 60M RA BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG Vị trí cực hiếm tại Vĩnh Hòa Bắc Nha Trang, ngay trục Dương Hiến Quyền, phía trước khu Mường Thanh Ba Làng trung tâm lưu trú, du lịch cực kỳ sầm uất. Chỉ cách biển Phạm Văn Đồng khoảng 60m khu vực khai thác lưu trú, căn hộ, khách sạn cực mạnh. Diện tích: 387m Đã chuyển đổi đất TMDV cực phù hợp xây căn hộ, khách sạn, apartment cao cấp 2 mặt tiền thoáng đẹp: Mặt tiền đường 16m Hẻm bên hông 7m thuận tiện khai thác kinh doanh GIÁ TRỊ NỔI BẬT: Đối diện khu Mường Thanh Ba Làng lượng khách du lịch đông quanh năm Chỉ 1,5km đến bến du thuyền Ana Marina Quỹ đất lớn gần biển cực hiếm tại Bắc Nha Trang Phù hợp xây khách sạn căn hộ dịch vụ toà apartment khai thác dòng tiền Giá bán: 69 tỷ 660 triệu (thương lượng) Đơn giá chỉ 180 triệu/m mặt tiền biển cực kỳ cạnh tranh khu vực Anh/Chị đang tìm quỹ đất đẹp gần biển để xây khách sạn/căn hộ Liên Hệ: 0786662533 xem thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

078 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết 387m2 Đất MT Ba Làng Bắc Nha Trang Cách Biển 60m Phù Hợp Xây Khách Sạn Giá 69,6 tỷ Lh: 0786662533 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.