Siêu phẩm lô đất đẹp mặt tiền A2 KĐT VCN Phước Long 2, Nha Trang. Giá chỉ 9,090 tỷ Diện

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm lô đất đẹp mặt tiền A2 KĐT VCN Phước Long 2, Nha Trang. Giá chỉ 9,090 tỷ  Diện tích: 97,5m (ngang 5m) lô đất vuông vức, sạch đẹp, không lỗi phong thủy   Hướng Đông Bắc mát mẻ, không bị nắng gắt buổi chiều chiếu vào. Đường 13m vỉa hè hai bên rộng rãi, thông thoáng   Vị trí gần công viên, trường mầm non VCN, nằm trên trục đường chính kết nối các KĐT xung quanh và đại dự án Sun Group    Khu dân trí cao, đông đúc, thích hợp ở kết hợp kinh doanh, đầu tư sinh lời, Giá bán: 9090 ( bớt Lộc ) (chủ lo thuế phí) Liên hệ: 0792347992

Xem thêm

Liên hệ:

079 234 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

9,09 tỷ

97.5 m²
93,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
N

Nguyenvandung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lô đất đẹp mặt tiền A2 KĐT VCN Phước Long 2, Nha Trang. Giá chỉ 9,090 tỷ Diện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.