Bán lô biệt thự Mỹ Gia gói 2 mặt tiền Phong Châu đối diện dự án SunGroup, DT 300m2, giá 59tr/m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô biệt thự Mỹ Gia gói 2 mặt tiền Phong Châu đối diện dự án Sun, trước mặt quy hoạch quảng trường danh nhân. Diện tích: 300m ngang 15m dài 20m. Hướng: Đông Nam. Đường rộng: 10m. Tiện ích bán kính 1km: Đầy đủ. Giá bán: 59tr/m2 = 17 tỷ 709 triệu (giá cũ 62tr/m)(thương lượng). Pháp lý: HĐMB. Thuế phí: 2 bên. Liên Hệ Lê Thủy Nha Trang 0782124424

Xem thêm

Liên hệ:

078 212 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

17,7 tỷ

300 m²
59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LT

Lê Thị Thu Thủy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô biệt thự Mỹ Gia gói 2 mặt tiền Phong Châu đối diện dự án SunGroup, DT 300m2, giá 59tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.