Bán lô góc Mipeco đường số 2 đối diện chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, gần biển Trần Phú

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sang nhanh lô góc siêu đẹp đường 2 KĐT Mipeco Nha Trang, đối diện chung cư cao cấp 18 tầng chuẩn bị triển khai. - DT: 134,6m2 (ngang 7.75m, vạt góc) - Hướng: TB & ĐB - Pháp lý: đã cấp sổ đỏ (100% đất ở đô thị) Giá bán chỉ: 95 tr/m2 (bớt lộc). Thuế phí 2 bên = Vị trí giá trị gia tăng bậc nhất sau này khi toà chung cư cao cấp dựng thành 0966838679 Tâm

Xem thêm

Liên hệ:

096 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,79 tỷ

134.6 m²
95,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Mipeco Nha Trang, P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Tống Thị Linh Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc Mipeco đường số 2 đối diện chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, gần biển Trần Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.