Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất và dự án khách sạn đã có giấy phép xây dựng trung tâm nha trang

Ngày đăng: 14/04/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT VÀ DỰ ÁN KHÁCH SẠN ĐÃ CÓ GIẤY PHÉP XÂY DỰNG TRUNG TÂM NHA TRANG Cần bán lô đất mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, trung tâm TP. Nha Trang, cách Biển chỉ 500m - Diện tích: 291,7m² | Mặt tiền: 10,5m | Đường trước nhà: 20m - Giá bán: 350 triệu/m² - Pháp lý đầy đủ: Sổ đỏ + Giấy phép xây dựng 21 tầng (20 tầng nổi + 1 tầng hầm) - Quy mô được phép xây dựng: 119 phòng khách sạn đã ép cọc móng. - Liên hệ : 0968379879 hoặc 0968379879 - Huy

Xem thêm

Liên hệ:

096 837 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

102,1 tỷ

291.7 m²
350,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐH

Đoan Nhat Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất và dự án khách sạn đã có giấy phép xây dựng trung tâm nha trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.