Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Khánh Đông, Diên Xuân, đầu tư nhỏ, tiềm năng lớn

Ngày đăng: 03/10/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu lô đất thổ cư tại Khánh Đông, gần Diên Xuân với diện tích 132m2, trong đó có 100m2 là đất thổ cư.
Giá chỉ 230 triệu đồng, quá hấp dẫn cho một vị trí tiềm năng.
Đường rộng rãi cho xe hơi tránh nhau thoải mái, đường mở rộng 12m.
Vị trí đắc địa khi chỉ cách Tỉnh lộ 8 chưa tới 100m, khu dân cư đông đúc, điện nước đầy đủ.
Liên hệ ngay 0935227437 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 522 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

230 triệu

132 m²
1,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TP

Thanh Pham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Khánh Đông, Diên Xuân, đầu tư nhỏ, tiềm năng lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.