Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc Vip nhất Gói 5, đối diện công viên, cạnh sông Quán Trường, Giá chỉ 54 triệu/m2(bao tất cả).

Ngày đăng: 02/10/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô góc Vip nhất Gói 5, đối diện công viên, cạnh sông Quán Trường, Giá chỉ 54 triệu/m2(bao tất cả). Diện tích: 167m2 Hướng Đông mát mẻ Đường to 12m Đối diện công viên Cạnh sông Quán Trường Xung quanh cư dân đông đúc, văn minh - Giá chỉ 54 triệu/m2 (bao tất cả) Phù hợp mua xây ở Liên hệ: 0375815783 Thanh Hiệp hỗ trợ xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

037 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,02 tỷ

167 m²
54,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0375815783

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc Vip nhất Gói 5, đối diện công viên, cạnh sông Quán Trường, Giá chỉ 54 triệu/m2(bao tất cả). - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.