Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất khu vực. Đất mặt biển Nguyễn Cơ Thạch ngay Bến Du Thuyền 405.7m2 ngang 15m chỉ 108 tr/m2

Ngày đăng: 03/10/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chỉ 108 tr/m² sở hữu lô đất mặt biển, đường Nguyễn Cơ Thạch, Nha Trang. - Lô đất số 21 khu 3. - DT 405,7m² ngang 15m. - Hướng Nam, sổ đỏ đất ở đô thị, đường rộng 26m, Vị trí trước mặt là biển không bị che khuất tầm nhìn, view cực đẹp, sát bến Du thuyền Quốc tế. Hàng ngày có thể ngắm bình minh ngay tại giường ngủ nhà mình. Lân cận là các dự án du lịch nổi tiếng, nằm trong quần thể núi Cô Tiên. Cách TTTP chỉ 5km kết nối giao thông thuận lợi. - Giá bán nhanh: 108 tr/m² (~ 43,8 tỷ). LH E Định: 0967613173 0967613173

Xem thêm

Liên hệ:

096 761 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

43,82 tỷ

405.7 m²
108,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Hà Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất khu vực. Đất mặt biển Nguyễn Cơ Thạch ngay Bến Du Thuyền 405.7m2 ngang 15m chỉ 108 tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.