Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất gần biển 504.4m2 phù hợp làm khách sạn, căn hộ

Ngày đăng: 30/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất vàng thích hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ ngay khu du lịch sầm uất: Mặt tiền đường Sao Biển, sát đường Củ Chi, thông sang Bắc Sơn, cách biển 200m. Bao quanh là nhà hàng café khách sạn đông đúc, ngay bãi tắm du lịch. Diện tích: 504,4 m² (ngang 14m, nở hậu 14,5m) sổ đỏ rõ ràng. Hướng Đông, phong thủy đẹp. Đường hiện hữu 7m, quy hoạch mở rộng 16m, tiềm năng sinh lời cao. Giá chỉ 45 tỷ thương lượng trực tiếp với chủ. Hotline: 0968942279

Xem thêm

Liên hệ:

096 894 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

45 tỷ

504.4 m²
89,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Sao Biển, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nguyễn Bá Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần biển 504.4m2 phù hợp làm khách sạn, căn hộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.