Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc mặt tiền đường Thích Quảng Đức Nha Trang Khánh Hoà

Ngày đăng: 30/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô góc đường Thích Quảng Đức, khu đô thị Hoàng Long. - Diện tích 191m2 ngang 11m. - Đường rộng 22m. Giá 21 tỷ 500tr thương lượng. LH 0979368881

Xem thêm

Liên hệ:

097 936 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

191 m²
112,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đô thị Hoàng Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ND

Nguyễn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc mặt tiền đường Thích Quảng Đức Nha Trang Khánh Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.