Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm, lô đất hòn rớ 1 giá rẻ nhất thị trường chỉ 33,8 triệu

Ngày đăng: 02/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: Hòn Rớ 1, phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa. Diện tích: 105 m2 ngang 6 m Đường bê tông 10m, thông đường Tôn Đức Thắng Tiện ích: gần chợ, trường học, cách biển 100m, và đặc biệt cách cầu dự kiến bắt qua sông kết nối với khu đô thị An Viên 400m. Giá rẻ nhất thị trường chỉ 33,8 triệu/m2. Liên hệ: 0905381525

Xem thêm

Liên hệ:

090 538 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

105 m²
33,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hòn Rớ 1, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NN

Nguyễn Minh Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm, lô đất hòn rớ 1 giá rẻ nhất thị trường chỉ 33,8 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.