Tin đăng đã hết hạn.

Bán các lô đất khu đô thị vcn phước long 2 nha trang

Ngày đăng: 01/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN CÁC LÔ ĐẤT KHU ĐÔ THỊ VCN PHƯỚC LONG 2 NHA TRANG Liên hệ: Chi 0913509167 - đường A2 (rộng 12m). Lô 97,5m2 ngang 5m gần đường 28, đối diện chung cư XH 1 Phước Long - 1/2 tủ điện- Hướng đông Bắc - giá bán 7,8 tỷ .(80 triệu/m2) - Đường A2 (rộng 12m). Lô 97,5m2 ngang 5m. Gần công viên đường B6 . Hướng đông bắc . Lô sạch. Giá bán: 7,7 tỷ (~79 triệu/m2) - Đường B5 (rộng 13m). Lô 82,5m2 ngang 5m. Gần đường A3. Lô sạch . Hướng Tây Bắc. Giá bán: 6,75 tỷ (~81,8 triệu/m2) - Đường B8 (rộng 12m). Lô 95m2 ngang 5m. Đối diện chung cư XH 1 Phước Long, đối diện trường Maple Bear . 1/2 tủ điện. Giá bán: 7,125 tỷ (75 triệu/m2) - Đường B11 (rộng 22m). Lô 100m2 ngang 5m . Hướng đông Bắc. Lô sạch. giá bán: 8,55 tỷ (85,5 triệu/m2) - Chủ đầu tư VCN uy tín, xây nhà hoàn công xong cấp sổ Hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 350 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

97.5 m²
78,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MC

Ms Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán các lô đất khu đô thị vcn phước long 2 nha trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.