Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất KDC đường Đệ, Vĩnh Hòa Bắc Nha Trang gần biển chỉ 3.8 tỷ

Ngày đăng: 28/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô Đường Đệ, Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang 3tỷ 8 - Pháp lý : sổ hồng 94m2 ngang 4m - Vị trí : đường số 5 bê tông rộng 7m ngay công viên thoáng rộng dân cư đông, gần biển, phù hợp nghĩ dưỡng tại Nha Trang - Xây dựng tự do đến 6 tầng Giá bán chỉ 3 tỷ 800 bớt lộc, bao sang tên Liên hệ làm việc 0868252425Hoàng Nhã)

Xem thêm

Liên hệ:

086 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

94 m²
40,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HN

Hoàng Nhã

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất KDC đường Đệ, Vĩnh Hòa Bắc Nha Trang gần biển chỉ 3.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.