Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp trung tâm nha trang gần chợ vcn phước hải

Ngày đăng: 01/10/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 56,5m² (đất ở đô thị, thổ cư 100%) Vị trí: Đường Song Hào, Khu đô thị VCN Phước Hải, phường Phước Hải, TP. Nha Trang, Khánh Hòa Tiện ích xung quanh: Ngay chợ VCN Phước Hải, kế bên Trường Tiểu học Phước Hải, gần các tuyến đường lớn, khu dân cư sầm uất, đầy đủ hạ tầng. Pháp lý: Sổ đỏ riêng, sở hữu lâu dài, công chứng sang tên ngay Hình thức sử dụng: Đất sử dụng riêng, thích hợp xây dựng nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản. Giá bán: 3,950 tỷ thương lượng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 507 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

56.5 m²
69,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MS

Mr Son

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp trung tâm nha trang gần chợ vcn phước hải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.