Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt biển Nha Trang 420tr/m2

Ngày đăng: 23/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhanh thửa đất đẹp mặt biển tại khu đô thị An Viên - phường Nam Nha Trang. - Vị trí: Nằm trên trục đường số 2e đối diện biển, là 1 trong "khu đô thị triệu đô" đáng sống bật nhất tại thành phố biển Nha Trang. - Diện tích: 350m2 (ngang 14m). - Đường trãi nhựa rộng 22m. - Hướng nam nhìn biển mát mẻ quanh năm, An ninh khép kín. - Giá bán: 420 triệu/m2 (~ 147 tỷ). - Pháp lý: Sổ hồng, thuế phí 2 bên. Liên hệ 0359745824 em Hoà.

Xem thêm

Liên hệ:

035 974 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

147 tỷ

350 m²
420 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị biển An Viên (Tên khác An Viên Nha Trang), P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nguyen Thi Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt biển Nha Trang 420tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.