Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh đất 985.8m2 mặt đường Tô Hiến Thành gần biển phù hợp xây khách sạn. Giá chỉ 275 tr/m2

Ngày đăng: 23/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hạ giá bán lô đất đẹp xây khách sạn ngay Phố Tô Hiến Thành - giá còn 275tr/m2 thương lượng chính chủ. Bán lô đất vip giáp biển mặt tiền Tô Hiến Thành, trung tâm TP. Nha Trang. Vị trí đắc địa phù hợp xây khách sạn cao tầng, trường học, quán cafe, showroom. Diện tích: 985,8m2. Tiếp giáp 2 mặt tiền mặt chính đường 24m, dài 37m. Đang có dòng tiền cho thuê gần 300 triệu/tháng. Khu vực trung tâm, cách biển chỉ vài bước xung quanh đầy đủ tiện ích. Giá bán: 275tr/m2 (có thương lượng chính chủ). Liên hệ: 0931633789 Sơn Lê.

Xem thêm

Liên hệ:

093 163 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m

Vị trí bản đồ

271,1 tỷ

985.8 m²
275,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Tô Hiến Thành, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0931633789

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh đất 985.8m2 mặt đường Tô Hiến Thành gần biển phù hợp xây khách sạn. Giá chỉ 275 tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.