Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 60tr/m2 sở hữu 891,4m2 ôm góc 57m. góc 2mt đường xuân thủy và trần đăng. ngay bến du thuyền

Ngày đăng: 20/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT ĐẸP GÓC 2 MẶT TIỀN NGAY BẾN DU THUYỀN BẮC NHA TRANG - Vị trí: Góc đường Xuân Thủy Trần Đăng, chỉ 1 phút đi bộ ra bãi tắm - Diện tích: 891,4m² Mặt tiền: ôm góc 57m - Đường nhựa rộng 16m 16m - Hướng: Tây Bắc - Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất ở đô thị lâu dài - Vị trí cực kỳ đắc địa phù hợp xây biệt thự, khách sạn, nhà hàng, homestay cao cấp - Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh, gần bến du thuyền, biển và nhiều tiện ích du lịch Giá bán: 60 triệu/m². ( 53 tỷ 484 triệu ) Liên hệ E ĐỊNH: 0967613173Zalo/Call)

Xem thêm

Liên hệ:

096 761 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 57m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

53,48 tỷ

891.4 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Xuân Thủy, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Hà Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 60tr/m2 sở hữu 891,4m2 ôm góc 57m. góc 2mt đường xuân thủy và trần đăng. ngay bến du thuyền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.