Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán lô đất nở hậu cực đẹp, đường oto 9m , gần sông Quán Trường và Mỹ Gia Mozadiso 6

Ngày đăng: 22/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô đất nở hậu phong thuỷ tốt ! - Diện tích : 166m ( full thổ cư) - Mặt tiền đường 9m - Ngang 6m5 nở hậu 12m - Vị trí Vĩnh Châu - phường Tây Nha Trang , giáp gói 6 Mozzadison Mỹ Gia . - Phù hợp xây biệt thự vườn , đầu tư lâu dài - Giá : 4tỷ 200tr có fix lộc Lh xem đất 0905198658 Chánh

Xem thêm

Liên hệ:

090 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

166 m²
25,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NC

Ngô Quốc Chánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán lô đất nở hậu cực đẹp, đường oto 9m , gần sông Quán Trường và Mỹ Gia Mozadiso 6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.