Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nền tại khu đô thị biển An Viên. Giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 21/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng sở hữu lô đất đẹp khu đô thị An Viên Nha Trang. Vị trí: Khu đô thị An Viên, phường Vĩnh Trường, TP. Nha Trang khu đô thị biển cao cấp, an ninh, yên tĩnh, tiềm năng tăng giá mạnh. Diện tích: 264m2 (ngang 12m cực thoáng, dễ thiết kế villa hoặc homestay). Đường: Trục đường rộng 13,5m, ô tô tránh nhau thoải mái. Giá bán: Chỉ từ 7x, x triệu/m2 giá tốt trong khu vực. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên công chứng nhanh chóng. Thanh toán: Đặt cọc 10%15%, thanh toán đủ trong 1015 ngày. Tiện ích vượt trội xung quanh: Nằm trong khu đô thị An Viên quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh. Gần biển, bến du thuyền, khu vui chơi giải trí và nhiều tiện ích cao cấp. Phù hợp xây villa nghỉ dưỡng, cho thuê khai thác dòng tiền hoặc đầu tư lâu dài. Liên hệ: 0972336445 Mr. Tú để sở hữu lô đất vàng trong khu đô thị biển An Viên cơ hội không dành cho số đông!

Xem thêm

Liên hệ:

097 233 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

21,1 tỷ

264 m²
79,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị biển An Viên (Tên khác An Viên Nha Trang), P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PT

Phan Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nền tại khu đô thị biển An Viên. Giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.