Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm - lô góc đường Thích Quảng Đức - giá rẻ nhất TT 65 triệu/m2 - tiềm năng tăng giá cực cao

Ngày đăng: 18/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Cần tiền bán gấp lô góc 2 mặt tiền Thích Quảng Đức & Lâm Úy cơ hội hiếm có. - Diện tích: 155m² (ngang 6m). + Lô đất đẹp hướng Đông Bắc mát mẻ. + Trục đường Thích Quảng Đức là trục đường chính chạy thông suốt các dự án Phía Nam Nha Trang. + Sát ngay dự án Sungroup tiền năng tăng giá cực cao. + Xung quanh tiện ích đầy đủ ra biển cũng rất gần chưa tới 5p. * Giá chỉ: 65 triệu/m² lô duy nhất có vị trí đẹp và hiếm. * Em là môi giới chuyên khu vực này với kinh nghiệm 5 năm nên có nhiều sản phẩm đầu tư hoặc mua ở giá tốt phù hợp từng tiêu chí anh/chị cần. * Làm việc trực tiếp, hỗ trợ từ A - Z. * Anh/Chị Có đất cần bán/Hoặc mua cứ liên hệ Em nhé. LH: 0388453586Ms Ngân).

Xem thêm

Liên hệ:

038 845 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,08 tỷ

155 m²
65,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TN

Trần Thị Tuyết Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm - lô góc đường Thích Quảng Đức - giá rẻ nhất TT 65 triệu/m2 - tiềm năng tăng giá cực cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.