Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất! lô đất hai mặt đường dương hiến quyền ngay sát biển giá siêu tốt chỉ 100tr/m2

Ngày đăng: 17/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

DUY NHẤT! ĐẤT DƯƠNG HIẾN QUYỀN NGAY SÁT BIỂN GIÁ SIÊU TỐT CHỈ 100TR/M2 - Diện tích: 204.1m2 ngang 7.88 siêu đẹp. - Hướng Đông: Đường Dương Hiến Quyền 16m. Hướng Tây: Đường Phó Đức Chính rộng 10m - Vị trí và tiện ích: Lô đất nằm khu vực xây nhiều khách sạn và căn hộ, khu vực đậu đỗ xe thuận tiện rất phù hợp cho xây dựng kinh doanh nhà nghỉ, căn hộ cho thuê, văn phòng cty,... Gần các trường học cấp 1,2,3 các khối trường Đại học và siêu thị. Đặc biệt cách bãi biển Nha Trang chỉ 200m - Pháp lý: Sổ hồng ODT. Giá bán đầu tư (thấp nhất trục đường) chỉ 20.5 tỷ có bớt lộc khách thiện chí Liên hệ Hằng tư vấn 0978079616

Xem thêm

Liên hệ:

097 807 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,88m

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

204.1 m²
100,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Dương Hiến Quyền, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TH

Trần Thị Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất! lô đất hai mặt đường dương hiến quyền ngay sát biển giá siêu tốt chỉ 100tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.