Tin đăng đã hết hạn.

Hạ 100tr Bán gấp lô KĐT hà quàng 1 mặt tiền vành đai 2 và đường 13m, kinh doanh thuận lợi.

Ngày đăng: 17/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

* HẠ 100tr CHỦ CẦN BÁN GẤP Từ 9ty050 còn 8ty950, Bao Cọc.... ** Siêu Hiếm lô duy nhất 1 lô trên thị trường sth16 Hướng ra Sông Hạ Giá Bán Nhanh... - Lô 2 mặt tiền 30m và 13m Hà Quang I view sông Quán Trường kinh doanh , đường Vành đai 2 đường huyết mạch nối liền các KĐT của Thành phố, kinh doanh cực kì thuận lợi. - Tiện ích nội khu công viên lớn, gần cách chung cư, trường học, siêu thị, cách biển chỉ 1km.. - Diện tích: 90m2 ngang 5m, sạch đẹp , rất thoáng ..... - Nhà xây có thể chia đôi xây về phía 2 mặt đường... - Đối diện bên kia sông khu ĐT phức hợp của sungroup...

Xem thêm

Liên hệ:

093 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

8,95 tỷ

90 m²
99,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

thành đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ 100tr Bán gấp lô KĐT hà quàng 1 mặt tiền vành đai 2 và đường 13m, kinh doanh thuận lợi. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.