Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ủy quyền em Hoàn bán lô biệt thự 216m2, đường 27m, vỉa hè rộng 6m giá chỉ 37,5tr/m2.

Ngày đăng: 23/09/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em Hoàn chuyên bán đất Mỹ Gia Nha Trang, được chủ ủy quyền bán lô 216m2 giá rẻ hơn thị trường rất nhiều. Liên hệ 0828196368 Em Hoàn. + Diện tích lô đất 216m2, ngang 11; + Đường 27m vỉa hè rộng 6m, đường chính thông các gói; + Nhà hướng Đông Bắc mát mẻ; + Khu đô thị hiện đại, có dòng tiền cho thuê, thu nhập ổn định. + Khu đô thị đồng bộ đẹp và dân trí cao. + Phù hợp đầu tư hoặc xây nhà ở, nghỉ dưỡng. + Giá cực kỳ hấp dẫn chỉ có 37,5tr/m2 chưa bao gồm tiền ép cọc và phí thiết kế. Rẻ hơn thị trường 5 giá. + HDMB công chứng sang tên, xây nhà hoàn công ra sổ. Liên hệ: 0828196368 Em Hoàn được chủ ủy quyền bán hàng độc quyền.

Xem thêm

Liên hệ:

082 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

216 m²
37,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
GH

Gia Hoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ ủy quyền em Hoàn bán lô biệt thự 216m2, đường 27m, vỉa hè rộng 6m giá chỉ 37,5tr/m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.