Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất Hà Quang 2 đường 1A khan hiếm view sông Quán Trường.

Ngày đăng: 16/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Dt 137.73m2 ngang 8. - Xây dựng 3 tầng tum. Mật độ xây dựng 82.5% - Pháp lý HĐMB Giá: 73tr/m2 ( total: 10 tỷ 050tr ) A/c xem nhà đất liên hệ em : Em Việt 0901939753 Nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, căn hộ - BĐS Nha Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

090 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

10,05 tỷ

137 m²
73,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LV

Lê Anh Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất Hà Quang 2 đường 1A khan hiếm view sông Quán Trường. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.