Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất thị trường chỉ 43.5 tr/ m2 lô đất biệt thự mặt tiền Huỳnh Văn Nghệ, KDT mới Vĩnh Hòa, NT

Ngày đăng: 05/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Một lô duy nhất đất biệt thự mặt tiền Huỳnh Văn Nghệ, khu đô thị mới Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang. Diện tích: 245.5 m2 Mặt tiền rộng: 10m Hướng Tây Bắc, đường nhựa rộng 13m. Giá bán nhanh: 43.5 Tr/ m2 Liên hệ: 0905090186 gặp Quỳnh xem đất lv.

Xem thêm

Liên hệ:

090 509 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

246 m²
43,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HQ

Hà Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất thị trường chỉ 43.5 tr/ m2 lô đất biệt thự mặt tiền Huỳnh Văn Nghệ, KDT mới Vĩnh Hòa, NT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.